Author: t***3
Date:
Review: Hiệu quả dưỡng ẩm: tốt Mùi hương: de chiu Kết cấu / Chất liệu: mềm
Màu sắc: 02 Pink
Price: 50.000₫
Original Price: 81.000₫
| Skin Type | Dry |
| Color | 02 Pink |
| Benefits | Moisturizing |
| Texture | Gel |
| Type | Lip Gels |
| Chiều cao | 12.6 cm |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 34 g |
| Chiều rộng | 2 cm |
| Dung tích ròng | 20 ml |
| SKU | sb25072513212532235 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 8973849 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***3
Date:
Review: Hiệu quả dưỡng ẩm: tốt Mùi hương: de chiu Kết cấu / Chất liệu: mềm
Màu sắc: 02 Pink
Author: y***n
Date:
Review: Feels good on the lips, does the job
Màu sắc: 02 Pink
Author: m***8
Date:
Review: Great quality and nice fabric, true to size and exactly like the pictures. The item arrived in good condition and I’m very satisfied with my order. جودة ممتازة والخامة حلوة، القياس مضبوط ونفس الصور تمامًا، وصل الطلب بحالة جيدة وأنا راضية جدًا
Màu sắc: 02 Pink
Author: a***0
Date:
Review: Packaging & Appearance: very good
Màu sắc: 02 Pink
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm